Starfsmenn


Skólameistari

Sigurbjörn Árni Arngrímsson
sarngrim@laugar.is


Áfangastjóri

Hallur B. Reynisson
hallur@laugar.is
Eðlisfræði og stærðfræði


Fjármálastjóri

Þórunn Sigtryggsdóttir
thorunn@laugar.is


Námsráðgjafi 

Eygló Sófusdóttir
eyglo@laugar.is


Kerfisstjóri

Kristinn Ingi Pétursson
kristinn@laugar.is


Heimavistarstjóri
Olga Hjaltalín Ingólfsdóttir
olga@laugar.is
Enska

Sigrún Aagot Ottósdóttir
gotta@laugar.is
Skólaritari 

Sólborg Matthíasdóttir
solla@laugar.is
Starfsmaður bókasafns

Kennarar


Andri Hnikarr Jónsson 

hnikarr@laugar.is
Íþróttagreinar, íþróttafræði, íþróttir, afreksíþróttir


Arnór Benónýsson

arnor@laugar.is
Í leyfi veturinn 2022-2023


Ásta Gísladóttir

asta@laugar.is
Raungreinar og lýðfræði


Birna Björnsdóttir

birna@laugar.is
Félagsfræði og danska


Bjarney Guðrún Jónsdóttir

bjarney@laugar.is
Verkefnisstjóri í Vopnafjarðardeild Framhaldsskólans á Laugum


Connie Maria Cuesta Schmiedl

connie@laugar.is
Þýska


Freydís Anna Arngrímsdóttir

freydis@laugar.is
Íþrótta- stærðfræði- og vinnustofukennari


Guðný Halldórsdóttir
gudny@laugar.is
Raun/stærðfræðikennari

Mynd vantar
Járnbrá Björg Jónsdóttir
jarnbra@laugar.is


Jóhanna Eydís Þórarinsdóttir

johannae@laugar.is
Brautarstjóri Almennu brautar.

Mynd vantar
Jóna Björk Jónsdóttir
jonabjork@laugar.is
Raun/stærðfræðikennari

Mynd vantar
Margrét Guðmundsdóttir
margret@laugar.is


Olga Hjaltalín Ingólfsdóttir

olga@laugar.is
Enska


Ragna Heiðbjört Ingunnardóttir 

ragna@laugar.is
Íslenska og sálfræði

Húsbændur

Ingólfur Víðir Ingólfsson

viddi@laugar.is


Jón Sverrir Sigtryggsson

jonsverrir@laugar.is


Sigríður Hlynur Helguson Snæbjörnsson
hlynur@laugar.is

Húsvörður

Kristján Snæbjörnsson

kristjans@laugar.is

Yfirmaður mötuneytis


Kristján Guðmundsson

kristjan@laugar.is

Starfsmenn í eldhúsi


Dagný Sigríður Sigurjónsdóttir
dagny@laugar.is


Sigríður Sveinbjörnsdóttir

sigga@laugar.is


Sigrún Hringsdóttir

sigrun@laugar.is

Mynd vantar
Elín Hólmfríður Gunnlaugsdóttir

Starfsmaður þvottahúss

Hjördís Sverrisdóttir

hjordis@laugar.is

Ræstingar

Eva Björg Jónsdóttir

eva@laugar.is


Kristjana Kristjánsdóttir

kristjana@laugar.is

 

 

Deila