Starfsmenn


Skólameistari

Sigurbjörn Árni Arngrímsson
sarngrim@laugar.is


Áfangastjóri

Hallur B. Reynisson
hallur@laugar.is
Eðlisfræði og stærðfræði


Námsráðgjafi

María Jónsdóttir
maria@laugar.is
Félagsmál


Umsjónarmaður almennu brautar, sérkennsla

Sverrir Haraldsson
sverrir@laugar.is
Lífsleikni, saga, stærðfræði


Fjármálastjóri

Þórunn Sigtryggsdóttir
thorunn@laugar.is


Ritari, bókasafnsvörður

Sigrún Aagot Ottósdóttir (Gotta)
gotta@laugar.is


Kerfisstjóri

Kristinn Ingi Pétursson
kristinn@laugar.is


Heimavistarstjóri
Olga Hjaltalín Ingólfsdóttir
olga@laugar.is
Enska

Kennarar


Andri Hnikarr Jónsson 

hnikarr@laugar.is
Íþróttagreinar, íþróttafræði, íþróttir, afreksíþróttir


Arnór Benónýsson

arnor@laugar.is
Samfélagsfræði, saga


Ásta Gísladóttir

asta@laugar.is
Almenn braut, íslenska.


Birna Björnsdóttir

birna@laugar.is
Félagsfræði og danska


Bjarney Guðrún Jónsdóttir

bjarney@laugar.is
Verkefnisstjóri í Vopnafjarðardeild Framhaldsskólans á Laugum


Connie Maria Cuesta Schmiedl

connie@laugar.is
Þýska


Freydís Anna Arngrímsdóttir

freydis@laugar.is
Íþrótta- og vinnustofukennari


Guðmundur Smári Gunnarsson

gummi@laugar.is
Raungreinar, náttúrufræði, líffræði og stærðfræði


Hanna Sigrún Helgadóttir

hanna@laugar.is
Efnafræð og líffræði


Olga Hjaltalín Ingólfsdóttir

olga@laugar.is
Enska


Ragna Heiðbjört Þórisdóttir

ragna@laugar.is
Íslenska og sálfræði

Húsbændur

Ingólfur Víðir Ingólfsson

viddi@laugar.is


Jón Sverrir Sigtryggsson

jonsverrir@laugar.is


Sigríður Hlynur Helguson Snæbjörnsson
hlynur@laugar.is

Húsverðir

Kristján Snæbjörnsson

kristjans@laugar.is

Jóhanna Sif Sigþórsdóttir
johannasif@laugar.is

Matreiðslumaður

Kristján Guðmundsson

kristjan@laugar.is

Starfsmenn í eldhúsi

Jóna Jónsdóttir

jona@laugar.is


Sigríður Sveinbjörnsdóttir

sigga@laugar.is


Sigrún Hringsdóttir

sigrun@laugar.is

Starfsmaður þvottahúss

Hjördís Sverrisdóttir

hjordis@laugar.is

Ræstingar

Eva Björg Jónsdóttir

eva@laugar.is


Kristjana Kristjánsdóttir

kristjana@laugar.is

Í leyfi:


Jóhanna Eydís Þórarinsdóttir

johannae@laugar.is
Bókasafnskennari