Starfsmenn

Skólameistari
Sigurbjörn Árni Arngrímsson
sarngrim@laugar.is

Áfangastjóri
Hallur B. Reynisson
hallur@laugar.is
Eðlisfræði og stærðfræði

Námsráðgjafi
María Jónsdóttir
maria@laugar.is

Umsjónarmaður almennu brautar, sérkennsla
Sverrir Haraldsson
sverrir@laugar.is
Lífsleikni, saga, stærðfræði

Fjármálastjóri
Þórunn Sigtryggsdóttir
thorunn@laugar.is

Ritari
Ásta Gísladóttir
asta@laugar.is

Kennarar
Andri Hnikarr Jónsson
hnikarr@laugar.is
Íþróttagreinar, íþróttafræði, íþróttir, afreksíþróttir

Arnór Benónýsson
arnor@laugar.is
Samfélagsfræði, saga

Birna Björnsdóttir
birna@laugar.is
Félagsfræði og danska

Bjarney Guðrún Jónsdóttir
bjarney@laugar.is
Verkefnisstjóri í Vopnafjarðardeild Framhaldsskólans á Laugum

Connie Maria Cuesta Schmiedl
connie@laugar.is
Þýska

Guðmundur Smári Gunnarsson
gummi@laugar.is
Raungreinar, náttúrufræði, líffræði og stærðfræði

Hanna Sigrún Helgadóttir
hanna@laugar.is
Efnafræð og líffræði

Hildigunnur Jónsdóttir
hildigunnur@laugar.is
Almenn braut, íslenska og saga

Hildur Stefánsdóttir
hildur@laugar.is
Verkefnisstjóri í Þórshafnardeild Framhaldsskólans á Laugum

Olga Hjaltalín Ingólfsdóttir
olga@laugar.is
Enska

Ragna Heiðbjört Þórisdóttir
ragna@laugar.is
Íslenska og sálfræði

Sverrir Haraldsson
sverrir@laugar.is
Kennsla á almennri braut og lífsleikni

Þórir Aðalsteinsson
thorir@laugar.is
Hagfræði og stærðfræði

Húsbændur
Ingólfur Víðir Ingólfsson
viddii@laugar.is

Jón Sverrir Sigtryggsson
jonsverrir@laugar.is

Óli Antonsson
oliantons@laugar.is

Sigurður Hlynur Snæbjörnsson
hlynur@laugar.is

Húsverðir
Kristján Snæbjörnsson
kristjans@laugar.is

Jóhanna Sif Sigþórsdóttir
johannasif@laugar.is

Matreiðslumaður
Kristján Guðmundsson
kristjan@laugar.is

Starfsstúlkur í eldhúsi
Jóna Jónsdóttir
jonaingvars@laugar.is

Hólmfríður Þorkelsdóttir
frida@laugar.is

Sigríður Sveinbjörnsdóttir
steinnjoh@simnet.is

Sigrún Hringsdóttir
sigrunhrings@gmail.com

Starfsmaður þvottahúss
Guðrún Jóna Svavarsdóttir
runa@laugar.is

Ræstingar
Eva Björg Jónsdóttir
eva@laugar.is

Kristjana Kristjánsdóttir
info@hvitafell.is

Bókasafnsstjóri
Jóhanna Eydís Þórarinsdóttir
johannae@laugar.is

Kerfisstjóri
Kristinn Ingi Pétursson
kristinn@laugar.is